วันที่ 14 เมษายน 2563 ร.ต.อ.วิเชียร ชมบ้านแพ้ว ประธานชมรมกีฬาซอฟท์เทนนิสจังหวัดสมุทรสาคร มอบหมายให้ผู้ฝึกสอนกีฬาซอฟท์เทนนิสจังหวัดสมุทรสาคร ออกเยี่ยมเยียน ดูการฝึกซ้อม และให้กำลังใจนักกีฬาซอฟท์เทนนิส ในวันนี้ผู้ฝึกสอนได้เดินทางไปบ้านน้องครีม จิราพัชร เจนชัยมงคล นักกีฬาซอฟท์เทนนิสเยาวชนสมุทรสาคร ชุดช้างขาวเกมส์ และนักกีฬาในโครงการฯ เป็นคนแรก ขณะที่เดินทางไปถึงน้องครีมกำลังทำการฝึกซ้อมอยู่ที่หน้าบ้านที่อำเภอกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร
![ชมรมกีฬาซอฟท์เทนนิสออกเยี่ยมเยียนและให้กำลังใจนักกีฬา](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/04/233255.jpg)