ส.ว.ศรีศักดิ์ ร่วมพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาและนันทนาการผู้สูงอายุฯ “พิษณุโลกเกมส์” และให้กำลังใจนักกีฬาผู้สูงอายุจังหวัดสมุทรสาคร
วันที่ 23 พฤษภาคม 2566 เวลา 17.30 น. นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา / รองประธานคณะอนุกรรมาธิการกีฬาและนันทนาการเพื่อสุขภาพและการออกกำลังกายของประชาชน / นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร พร้อมอนุกรรมาธิการกีฬาและนันทนาการเพื่อสุขภาพและการออกกำลังกายของประชาชน ได้เดินทางไปร่วมพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาและนันทนาการผู้สูงอายุแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 15 “พิษณุโลกเกมส์” พร้อมกันนี้ นายกสมาคมกีฬาฯ คณะกรรมการ ที่ปรึกษา สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร ได้ถ่ายรูปกับนักกีฬา และให้กำลังใจนักกีฬา ผู้สูงอายุ และสต๊าฟโค้ช ที่สนามกีฬาจังหวัดพิษณุโลก ในช่วงพิธีเปิดอีกด้วย