บริษัท นีโอ เอสเค. จำกัด ร่วมกันทำบุญบริจาคทรัพย์ เป็นเจ้าภาพทอดกฐินสามัคคี วัดราษฎ์รื่นรมย์
ขอเชิญสาธุชนผู้มีจิตศรัทธาอันบริสุทธิ์ทั้งหลาย ร่วมทำบุญบริจาคทรัพย์จตุปัจจัยทอดกฐินสามัคคี โดยคุณบุรินทร์ สหัสธารากุล กรรมการผู้จัดการ บริษัท นีโอ เอสเค. จำกัด และ ร.ต.ต.มาโนชญ์ ทองมา – คุณอรวรรณ กตัญญู (ปลา) เป็นเจ้าภาพทอดกฐินสามัคคี พร้อมถวายพระพุทธสิหิงค์ หน้าตัก 40 นิ้ว ร่วมกับคณะผู้บริหาร บริษัท นีโอ เอสเค. จำกัด ประธานอุปถัมภ์ ในวันจันทร์ที่ ๑๓ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๖๖ (ขึ้น ๑ ค่ำ เดือน ๑๒) เวลา ๑๐.๑๕ น. ณ วัดราษฎ์รื่นรมย์ (วัดบ่อสีเสียด) หมู่ที่ ๙ ตำบลนาท่ามเหนือ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
สามารถร่วมบริจาคทรัพย์ทำบุญได้ที่ :
ธนาคารไทยพาณิชย์
ชื่อบัญชี : คุณพิมพิกา กลัดเจริญ
เลขที่บัญชี 838-2-54073-2
ขออนุโมทนาในกุศลเจตนาของท่านพุทธศาสนิกชนทุกท่าน ที่ได้ร่วมเป็นเจ้าภาพถวายผ้ากฐินครั้งนี้ ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย จงดลบันดาลอำนวยชัยให้ท่านและครอบครัว ประสบแต่ความสุข ความเจริญ ด้วยจตุรพิธพรชัย คือ อายุ วรรณะ สุขะ พละ ปฏิภาณ ธนสารสมบัติ จงทุกประการเทอญฯ
ดูข่าวสารและกิจกรรมอื่นๆ เพิ่มเติม คลิก : https://www.neosk.com