วันที่ 4 มกราคม 2563 เวลา 09.30 น. นายสมสัก รอดทยอย ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร นำสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร เข้าพบนายมณฑล ไกรวัตนุสสรณ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร เพื่อสวัสดีปีใหม่ เนื่องในเทศกาลวันขึ้นปีใหม่ 2563 ขอพรจากท่านนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร และพูดคุยปรึกษาหารือในการบริหารงานเพื่อพัฒนา นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาครร่วมกันต่อไป ณ บ้านพักพอร์โต ชิโน่ พระราม 2
![ประธานสภา อบจ.สค.ขอพรปีใหม่นายก อบจ.สค.](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/01/81687992_3079292678765125_7295450896597516288_o.jpg)