วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 09.00 น. นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา/นายกสมาคมกีฬา แห่งจังหวัดสมุทรสาคร เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาชิงชนะเลิศแห่งจังหวัดสมุทรสาคร ครั้งที่ 4 “มหาชัยเกมส์” กีฬาวอลเลย์บอล โดยมีนายประสิทธิ์ จุ่นขจร ประธานชมรมกีฬาวอลเลย์บอลจังหวัดสมุทรสาคร กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดการแข่งขันเพื่อสนับสนุนการออกกำลังกาย พัฒนาทักษะกีฬาวอลเลย์บอลของจังหวัดสมุทรสาคร เสริมสร้างประสบการณ์ในการแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอล และเพื่อคัดเลือกนักกีฬาที่มีความสามารถเป็นตัวแทนจังหวัดเข้าร่วมการแข่งขันในนามสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร ซึ่งจัดการแข่งขันระหว่างวันที่ 5-9 กุมภาพันธ์ 2563 ณ อาคารโรงยิมแข่งขันวอลเลย์บอลโรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/83853849_3158634707497588_8774769269792571392_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/85217843_3158636964164029_5131101401652396032_o-1.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/84016786_3158634857497573_4416055373400637440_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/85155429_3158638457497213_896323549705273344_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/83908500_3158640690830323_326585958818381824_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/83873609_3158642060830186_7937446248473165824_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/84297165_3158641944163531_2429221060097343488_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/84531252_3158636480830744_5369838318441725952_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/84448479_3158636670830725_6771173915336114176_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/84327675_3158635037497555_8461019997559324672_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/84358476_3158655120828880_3406616833388707840_o.jpg)
![](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/84495618_3158635234164202_1089938768443473920_o.jpg)