วันที่ 12 พฤษภาคม 2563 เวลา 15.30 น. นายบุรินทร์ สหัสธารากุล ประธานกรรมการตรวจสอบติดตามการบริหารตำรวจสถานีตำรวจภูธรเมืองสมุทรสาคร (กต.ตร.สภ.เมืองสมุทรสาคร) คุณกิตติพงษ์ เจริญคงธรรม รองประธาน กต.ตร.สภ.เมืองสมุทรสาคร คุณชวพล วัฒนพรมงคล ดร.วรพงษ์ ชอบชื่น พร้อมคณะกรรมการ กต.ตร. มอบเงินให้ พล.ต.ต. บุญญฤทธิ์ รอดมา ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดสมุทรสาคร ในโครงการคนไทยไม่ทิ้งกัน (รับอาหารฟรี) จำนวน 30,000 บาท เพื่อสนับสนุนให้ตำรวจซื้อของไปแจกจ่ายพี่น้องประชาชนที่เดือดร้อน และได้รับผลกระทบจากการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19) ที่หน้าห้องปฏิบัติงานผู้บังคับการ ชั้น 3 สถานีตำรวจภูธรเมืองสมุทรสาคร
![กต.ตร.สภ.เมืองสมุทรสาคร มอบเงินสนับสนุนโครงการคนไทยไม่ทิ้งกัน](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/05/97154187_3391207104240346_4987531657243262976_o.jpg)