วันที่ 18 พฤษภาคม 2563 เวลา 17.00 น. นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา/ นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร ร่วมกับ นายบรรพต จันทรวงศ์ นายอำเภอกระทุ่มแบน และทีมสมาชิกวุฒิสภา นำอาหาร นม ขนม จำนวน 300 ชุด ไปแจกให้กับพี่น้องประชาชน ที่ได้รับผลกระทบจากการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19) ที่เคหะกระทุ่มแบน อำเภอกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร
#ร่วมด้วยช่วยกัน#ไม่แพ้แน่นอน
#เราจะผ่านไปด้วยกัน
![สมาชิกวุฒิสภาพร้อมนายอำเภอกระทุ่มแบนลงพื้นที่แจกอาหารให้ประชาชนที่เคหะกระทุ่มแบน](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/05/97556330_3409568295737560_6664353792307232768_o.jpg)