วันที่ 12 มิถุนายน 2563 เวลา 14.00 น. นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา /นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร จับมือกับ นายเนติพงษ์ ศรีทองอินทร์ (อัลเฟรด) อดีตนักเตะทีมชาติไทย และโรงเรียนพันท้ายนรสิงห์วิทยา เพื่อร่วมกันพัฒนากีฬาฟุตบอลของจังหวัดสมุทรสาคร โดยในระยะแรกจะเริ่มที่ฟุตบอลเยาวชนและฟุตบอลนักเรียนก่อน และได้มีการประชุมปรึกษาหารือกัน วางแผนและหาทางออกที่ดีที่สุดให้กับนักกีฬาฟุตบอลซึ่งเป็นนักเรียนโรงเรียนพันท้ายนรสิงห์วิทยา และเป็นนักกีฬาในชมรมฟุตบอลของสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาครที่ได้สร้างชื่อเสียงให้กับจังหวัดสมุทรสาคร ในช่วงการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรน่า (COVID-19) ต่อไป
![นายกสมาคมกีฬาฯ จับมืออัลเฟรด พัฒนาฟุตบอลสมุทรสาคร](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/06/102693619_580876586200666_3068517137220605823_o.jpg)