บริษัท นีโอ เอสเค. จำกัด มอบสิ่งของ เครื่องใช้ ให้โรงพยาบาลวัดบางปลา
เมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม 2565 เวลาประมาณ 15.00 น. บริษัท นีโอ เอสเค. จำกัด โดยคุณบุรินทร์ สหัสธารากุล กรรมการผู้จัดการ มอบน้ำดื่ม ตรานีโอ จำนวน 1,200 ขวด, รถเข็นผู้ป่วย 1 คัน, เครื่องวัดความดันดิจิตอล 2 เครื่อง, ถุงมือแพทย์ 2 กล่อง และหมวกคลุมผม 50 ชิ้น รวมจำนวนทั้งหมด 15,280 บาท เพื่อให้ทางโรงพยาบาลวัดบางปลานำประโยชน์ต่อไป และเมื่อเดือนที่ผ่านมาทางบริษัทฯ ได้มอบ น้ำดื่มตรานีโอ จำนวน 2,100 ขวด (175 แพ็ค) ให้กับโรงพยาบาลวัดบางปลา จังหวัดสมุทรสาคร โดยมีนางสาวกัญญ์วรา รัตนะมะสะ ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมเทศบาลตำบลบางปลา พร้อมด้วยคณะแพทย์ พยาบาล ประจำโรงพยาบาลฯ ร่วมรับมอบ น้ำขวดเหล่านี้จะนำไปเติมใส่ตู้แช่น้ำดื่มที่ทางบริษัทฯ ได้บริจาคไว้ เพื่อให้บริการน้ำดื่มสำหรับบุคลากรของโรงพยาบาลฯ และผู้ที่มาใช้บริการที่โรงพยาบาล