ดร.อภิวัฒน์ วังวิวัฒน์ ลงทะเบียนถ่ายแบบใน หนังสือ ”เที่ยวเมือง..สาครบุรี” เข้าสู่โครงการมอบวีลแชร์ 100 คัน ให้กับผู้สูงอายุ
เมื่อวันที่ 13 มิถุนายน 2565 ที่ผ่านมา ดร.อภิวัฒน์ วังวิวัฒน์ เจ้าของ บริษัทมโนราห์อุตสาหกรรมอาหาร จำกัด / ประธานกิตติมศักดิ์สภาอุตสาหกรรมจังหวัดสมุทรสาคร ให้เกียรติร่วมลงทะเบียนถ่ายแบบในหนังสือ ”เที่ยวเมือง..สาครบุรี” เพื่อสนับสนุนและส่งเสริมการท่องเที่ยวในจังหวัดสมุทรสาคร ซึ่งเป็นโครงการของสมาคมส่งเสริมการท่องเที่ยวจังหวัดสมุทรสาคร
สำหรับ นายแบบ – นางแบบ กิตติมศักดิ์ทุกท่าน เมื่อลงทะเบียนถ่ายแบบในหนังสือ “เที่ยวเมือง..สาครบุรี” เข้าสู่โครงการมอบวีลแชร์ 100 คัน ให้กับผู้สูงอายุในจังหวัดสมุทรสาคร ร่วมกับสมาคมส่งเสริมการท่องเที่ยวจังหวัดสมุทรสาคร