ดร.รังสรรค์ เจียระนัย นายกเทศมนตรีตำบลท่าจีน เข้ารับมอบโล่เกียรติคุณจากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสมุทรสาคร ในฐานะตำบลท่าจีน ได้รับการคัดเลือกเป็นตำบลจัดการคุณภาพชีวิตต้นแบบ อำเภอเมืองสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร ประจำปีงบประมาณ 2562 และรับเป็นวิทยากรบรรยายในโครงการพัฒนาศักยภาพภาคีเครือข่ายตำบลจัดการคุณภาพชีวิตจังหวัดสมุทรสาคร ปีงบประมาณ 2562
![6/08/2019 ตำบลท่าจีนได้รับการคัดเลือกเป็นตำบลจัดการคุณภาพชีวิตต้นแบบ](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2019/09/6760846014226051079150417793650219417075712nz-z1058839182696.jpg)