ปธ.ชมรมยิมฯ สมุทรสาคร จัดเลี้ยงขอบคุณนักกีฬายิมนาสติก จ.สมุทรสาคร รายการแข่งขัน เอเชี่ยนเกมส์ กาญจนบุรีเกมส์
วันที่ 14 ตุลาคม 2566 ประธานชมรมกีฬายิมนาสติกจังหวัดสมุทรสาคร คุณบุรินทร์ สหัสธารากุล ประธานชมรมยิมนาสติกศิลป์ สจ.ไรวินทร์ มีเจริญ ประธานชมรมยิมนาสติกลีลา คุณเทอดศักดิ์ วงษ์เชียงเพ็ง ประธานชมรมยิมนาสติกแอโรบิก ร่วมกันจัดงานเลี้ยงขอบคุณให้กับนักกีฬา ผู้ฝึกสอนกีฬาและผู้ปกครอง ชมรมกีฬายิมนาสติกจังหวัดสมุทรสาคร ในการเข้าร่วมแข่งขันกีฬาเอเชี่ยนเกมส์ ครั้งที่ 19 ณ เมืองหางโจวประเทศจีน โดยมี คุณประเสริฐ อักษรทับ เลขาธิการสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร ตัวแทนท่าน สว.ศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร นำป้ายเงินรางวัลมามอบให้กับนักกีฬาที่ได้รับเหรียญรางวัลจากการเข้าร่วมแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 48 “กาญจนบุรีเกมส์” จังหวัดสมุทรสาคร อยู่อันดับที่ 8 ของประเทศ ชนิดกีฬายิมนาสติกสมุทรสาคร ได้รับเหรียญรางวัลไปทั้งหมด 17 เหรียญทอง ภายในงานได้รับเกียรติจากท่าน ดร.กุสุมาลย์ ประเสริฐศรี อุปนายกสมาคมกีฬายิมนาสติกแห่งประเทศไทย พร้อมคณะกรรมการบริหารสมาคมกีฬายิมนาสติกแห่งประเทศไทย เข้าร่วมงานเลี้ยง ณ สมาคมกีฬายิมนาสติกแห่งประเทศไทย (เพชรเกษม 81)