วันที่ 31 ตุลาคม 2562 นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา/นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร นำคณะกรรมการและที่ปรึกษาสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร เข้าร่วมแสดงความยินดีกับนายสมเกียรติ รั้วมั่น ที่ย้ายจากโรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย มาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนศรัทธาสมุทร ณ ห้องประชุมโรงเรียนศรัทธาสมุทร จังหวัดสมุทรสงคราม
![แสดงความยินดี ผอ.สมเกียรติ รั้วมั่น](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2019/10/1195833.jpg)