วันที่ 2 พฤศจิกายน 2562 เวลา 19.00 น. นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา / นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร นำคณะกรรมการสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร ร่วมการแข่งขันฟุตบอลกระชับมิตรระหว่างสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร และสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสงคราม ณ สนามฟุตบอลโรงเรียนศรัทธาสมุทร จังหวัดสมุทรสงคราม ผลการแข่งขัน เสมอกัน 3 : 3
![สมาคมกีฬาสองสมุทรแข่งขันฟุตบอลกระชับมิตร](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2019/11/77173196_405208947100765_1618957389304692736_o-1-1.jpg)