วันที่ 2 พฤศจิกายน 2562 เวลา 18.30 น. ที่สนามฟุตบอลโรงเรียนศรัทธาสมุทร จังหวัดสมุทรสงคราม นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา / นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร นำคณะกรรมการสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร ร่วมแสดงความยินดีกับ นายสมเกียรติ รั้วมั่น ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนศรัทธาสมุทร ในโอกาสนี้นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาครได้กล่าวแสดงความยินดีและอวยพรผู้อำนวยการโรงเรียนศรัทธาสมุทรคนใหม่ และมอบดอกไม้ให้เป็นกำลังใจในการทำงานเพื่อพัฒนาเด็กและเยาวชนของชาติต่อไป
![แสดงความยินดีกับผู้อำนวยการโรงเรียนศรัทธาสมุทรคนใหม่](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2019/11/74666189_405198513768475_6224599495393411072_o.jpg)