วันที่ 20 มกราคม 2563 เวลา 20.00 น. ดร.รังสรรค์ เจียระนัย นายกเทศมนตรีตำบลท่าจีน เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาชิงชนะเลิศแห่งจังหวัดสมุทรสาคร ครั้งที่ 4 “มหาชัยเกมส์” กีฬามวยไทย – มวยสากลสมัครเล่น ประจำปี งบประมาณ 2563 มีนายประเสริฐ อักษรทับ เลขานุการสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร คณะกรรมการสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร นายกัมปนาท จรมาศ หัวหน้าสำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทยจังหวัดสมุทรสาคร รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งประเทศไทยวิทยาเขตสมุทรสาคร ผู้บริหาร และสมาชิกสภาเทศบาลตำบลท่าจีน และประชาชนจำนวนมากร่วมชมการแข่งขันมวยในครั้งนี้ ณ เวทีมวยชั่วคราว ศาลาเทศบาลตำบลท่าจีน อ.เมือง จ.สมุทรสาคร
![เปิดการแข่งขันกีฬา “มหาชัยเกมส์” กีฬามวยไทย-มวยสากลสมัครเล่น](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/01/82377460_3117003551660704_2227169176970067968_o.jpg)