วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 09.00 น. นายอภิชาต โพธิ์ถนอม รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร เป็นประธานในพิธีเปิด กิจกรรม “วัยรุ่นยุคใหม่ ห่างไกลโรค” รุ่นที่ 2 ตามโครงการส่งเสริมสุขภาพร่างกายและป้องกันโรคติดต่อหรือโรคระบาด โดยมีนายนิรุช ศรีนวลจันทร์ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร กล่าวรายงาน ณ หอประชุมโรงเรียนวัดคลองครุ ตำบลท่าทราย อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรสาคร
![อบจ.สมุทรสาคร จัดกิจกรรม “วัยรุ่นยุคใหม่ ห่างไกลโรค” รุ่นที่ 2](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/02/85194861_2858376440852138_1152141508481122304_o.jpg)