วันที่ 10 กรกฎาคม 2563 นายอภิสิทธิ์ เตชะนิธิสวัสดิ์ ประธานสภาอุตสาหกรรมจังหวัดสมุทรสาคร เข้าประชุมร่วมกับคณะกรรมาธิการแก้ไขปัญหาราคาผลิตผลเกษตรกรรม นำโดย นายณัฐวุฒิ ประเสริฐสุวรรณ ประธานคณะกรรมาธิการ ในโอกาสคณะกรรมาธิการได้ลงพื้นที่จังหวัดสมุทรสาคร เพื่อศึกษาดูงานแนวทางการพัฒนาเกลือทะเล การพัฒนาการเกษตร และการประมงพื้นบ้าน โดยมี นายวีระศักดิ์ วิจิตร์แสงศรี ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรสาคร ให้การต้อนรับและร่วมประชุม ณ ห้องประชุมพันท้ายนรสิงห์ ศาลากลางจังหวัดสมุทรสาคร
![ประชุมหารือแก้ไขปัญหาราคาผลิตผลทางการเกษตร](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2020/07/107516066_1114820738891870_7781458935838740477_n.jpg)