สมัครด่วน!! เปิดอบรมหลักสูตร “ผู้ควบคุมประจำหม้อไอน้ำ หรือหม้อต้มที่ใช้ของเหลวเป็นสื่อนำความร้อน”
สภาอุตสาหกรรมจังหวัดสมุทรสาคร โดย นายอภิสิทธิ์ เตชะนิธิสวัสดิ์ ประธานสภาอุตสาหกรรมจังหวัดสมุทรสาคร และ ดร.อภิวัฒน์ วังวิวัฒน์ ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์สภาอุตสาหกรรมจังหวัดสมุทรสาคร เปิดการฝึกอบรมหลักสูตร “ผู้ควบคุมประจำหม้อไอน้ำ หรือหม้อต้มที่ใช้ของเหลวเป็นสื่อนำความร้อน” ระหว่างวันที่ 30 ตุลาคม – 4 พฤศจิกายน 2566 ณ ห้องประชุม บริษัท มโนห์ราอุตสาหกรรมอาหาร จำกัด ในนิคมอุตสาหกรรมสมุทรสาคร อำเภอเมืองฯ จังหวัดสมุทรสาคร
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta9/1.5/16/260e.png)
โทรศัพท์ มือถือ : 086-324-8024
E-mail: offsakhon@gmail.com
ตอบรับการฝึกอบรม ได้ที่นี่