ดร.อภิวัฒน์ วังวิวัฒน์ ประธานสภาอุตสาหกรรมจังหวัดสมุทรสาคร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการร่วมภาคเอกชนจังหวัดสมุทรสาคร โดยมีประธานหอการค้าจังหวัด นายกสมาคมส่งเสริมการท่องเที่ยวจังหวัด นายกสมาคมประมงจังหวัด ประธาน YEC หอการค้าจังหวัด และนายกสมาคมผู้สื่อข่าวจังหวัดสมุทรสาคร ซึ่งเป็นคณะกรรมการร่วมภาคเอกชนจังหวัดสมุทรสาคร ร่วมการประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมชั้น 3 หอการค้าจังหวัดสมุทรสาคร
![ประชุมคณะกรรมการร่วมภาคเอกชนจังหวัดสมุทรสาคร](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2019/07/666860138357141168025358114773525295792128nz-z1376327203433.jpg)