พ.ต.อ.วรพล ยิ่งเจริญ รอง ผบก.ภ.จว.สมุทรสาคร(เป็นประธาน) พ.ต.อ.วิชัย โพทุมทา ผกก.(สอบสวน)สภ.บางโทรัด, พ.ต.อ.วิเชียร ลี้ไพโรจน์กุล
ผกก.ฝอ.ภ.จว.สมุทรสาคร, พ.ต.ท.นพดล เกิดปราโมทย์ รอง ผกก.ป.สภ.บ้านแพ้ว พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจในสังกัด ร่วมพิธีเปิด การฝึกอบรม “โครงการอบรมให้ความรู้กับอาสาสมัครตำรวจบ้าน ภ.จว.สมุทรสาคร รุ่นที่ 4″ ณ วัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร ต.ยกกระบัตร อ.บ้านแพ้ว จว.สมุทรสาคร
![7/09/2019 อบรมอาสาสมัครตำรวจบ้าน](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2019/10/705141881251400121806215780365371496202240nz-z1251925508839.jpg)