วันที่ 6 พฤศจิกายน 2562 เวลา 16.00 น. นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา/ นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร นำคณะกรรมการสมาคมกีฬาฯ ร่วมการแข่งขันฟุตบอลกระชับมิตรระหว่างสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสมุทรสาคร กับกรมการทหารสื่อสาร พร้อมมอบลูกฟุตบอลให้กับพลโทวสันต์ สวนแก้ว เจ้ากรมการทหารสื่อสาร ที่สนามกรมการทหารสื่อสาร บางซื่อ ผลการแข่งขัน เสมอกัน 4 ต่อ 4 ประตู
![ฟุตบอลกระชับมิตรระหว่างสมาคมกีฬาฯสมุทรสาครกับกรมการทหารสื่อสาร](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2019/11/74908170_2375827699352239_610086613904523264_n-1.jpg)