วันที่ 18 ธันวาคม 2562 เวลา 16.40 น. นายอภิชาต โพธิ์ถนอม รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร เป็นประธานเปิดกิจกรรม “ปรับนาฬิกาชีวิต เข็มทิศสุขภาพ” โดยมีนายภาดล ศรีกระโทก รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด กล่าวรายงาน พร้อมกันนี้บุคลากรองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาครก็ออกกำลังกายโดยการเต้นแอโรรบิคร่วมกัน ณ บริเวณลานหน้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร
![อบจ.สมุทรสาคร เปิดกิจกรรม ปรับนาฬิกาชีวิต เข็มทิศสุขภาพ](https://sanamkaw.com/wp-content/uploads/2019/12/80414713_3039674096060317_8790335863360847872_n.jpg)